Kayayyakin masana'antu

Takaitaccen Bayani:

Dubawa muhimmin sashi ne na kula da inganci.Za mu samar da cikakkun ayyuka don samfurori a duk matakai na dukkanin sarkar samar da kayayyaki, suna taimaka maka wajen sarrafa ingancin samfur a matakai daban-daban na tsarin samarwa da kuma hana ingantacciyar matsala tare da samfuran ku.Za mu taimaka muku wajen tabbatar da amincin samarwa, tabbatar da ingancin samfur, da sanya ayyukan kasuwanci su gudana cikin sauƙi.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Dubawa muhimmin sashi ne na kula da inganci.Za mu iya samar da cikakkun ayyuka don samfurori a cikin duk hanyoyin haɗin yanar gizon gabaɗaya, taimaka maka wajen sarrafa ingancin samfur a matakai daban-daban na tsarin samarwa, da kuma hana matsalolin ingancin samfur yadda ya kamata.Za mu taimaka muku tabbatar da amincin samarwa da ingancin samfur da gudanar da ayyukan kasuwancin ku cikin kwanciyar hankali.Za mu samar da cikakken goyon bayan sabis don samfurori a cikin duk hanyoyin haɗin kai na dukan sassan samar da kayayyaki, kuma za mu taimaka maka wajen sarrafa ingancin samfurin a matakai daban-daban na tsarin samarwa.

qc ingancin kula da ra'ayi tare da babban kalma ko rubutu da mutanen ƙungiyar tare da salon lebur na zamani - hoton vector

Binciken samfuran masana'antu sun haɗa da... (ba'a iyakance ga ba)

1. Metal kayayyakin: karfe Tsarin, galvanized coils, launi mai rufi coils, aluminum kayayyakin, wayoyi, profiles, faranti, karfe bututu da kayan aiki, jefa baƙin ƙarfe bututu da kayan aiki, wadanda ba karfe bututu (kamar HDPE bututu) da kuma kayan aiki, karfe tarin takarda, ginshiƙan ƙarfe da samfuran tallafi, da sauransu;
2. Tasoshin matsin lamba da bututu: hasumiyai, masu musayar zafi, tasoshin matsa lamba, tankunan ajiya, reactors, bututun bututu da kayan aikin bututu;
3. Boilers da kayan aikin motsa jiki na farko: tukunyar jirgi, injunan konewa na ciki, injin tururi, injin ruwa, kayan aikin samar da wutar lantarki;
4. Injin sarrafa ƙarfe: kayan aikin yankan daban-daban da kayan haɗin su;
5. Kayan aiki na kayan aiki: cranes, forklifts, hoists, elevators, robar conveyor belts, taya;
6. Pumps, valves, compressors da makamantansu: famfo, kayan aiki, compressors, na'ura mai amfani da wutar lantarki da pneumatic, skids, irin kayan aiki da bawuloli, da kayan tallafi, da dai sauransu;
7. Bearings, gears da abubuwan watsawa: bearings, gears, masu rage kayan aiki, akwatunan gear;
8. Tanda, magoya baya, na'urorin aunawa, marufi da sauran kayan aiki: magoya baya, kayan sanyi;
9. Sassan gama gari: sealings, fasteners, marẽmari, sarƙaƙƙiya, flanges, karfe cylinders, gas cylinders;
10. Sauran kayan aiki na yau da kullum: faranti na yau da kullum, masu tsalle-tsalle, mita masu gudana, insulators, plywood;
11. Kayan aiki na musamman don hakar ma'adinai, ƙarfe, da gine-gine: kayan aikin hakar ma'adinai, tarkace da masu sakewa, hako mai da injin gini;
12. Kayan aikin samarwa na musamman: layin samarwa;
13. Motoci: janareta da kayan aikin su, kayan aikin samar da wutar lantarki, injinan lantarki;
14. Watsawar wutar lantarki, rarrabawa da kayan sarrafawa: masu canzawa, masu gyarawa, capacitors, rarraba wutar lantarki kayan sarrafa kayan aiki, kayan aiki na hotovoltaic da sassa;
15. Wayoyi, igiyoyi, igiyoyi na gani da kayan aikin lantarki: wayoyi, igiyoyi, igiyoyi na gani;
16. Jirgin ruwa da kayan aikin injiniya na ruwa: shigarwa na ruwa da jiragen ruwa, wuraren ɗagawa, abubuwan da aka ɗaure da haɗin gwiwa, kayan aikin hakowa da kayan aiki, kayan aikin wuta na ruwa da na ruwa, bututun jirgin ruwa na teku.

Abun cikin sabis na duba samfurin masana'antu

Dubawa kafin jigilar kaya
Kafin jigilar kaya, tabbatar da yanayin odar gabaɗaya, gami da duba yawan, marufi, lakabin, bayyanar, girma, takarda, da gwajin shaida, da kulawa kan shiryawa/ jigilar kaya.

Kulawar Lodawa:
Shaida aikin lodawa / saukewa;
Tabbatar cewa an sarrafa kayan da kyau kuma an kiyaye su daidai da bukatun sufuri;
Bincika ko lalacewar kaya ta faru yayin duk ayyukan lodi;
Duba gaba ɗaya bayyanar kaya da kunshin;duba yawan kuma yi alama a cikin kowane kunshin bisa ga bukatun kwangila;
Duba tsaftar kwantena/ manyan motoci/ allunan gida.

Sabis na gaggawa:

Dangane da amincewar abokin ciniki, taimakawa wajen sarrafa jadawalin samar da kayayyaki da jadawalin isar da kayayyaki da kuma roƙon mai siyar da ya samar da samfuran daidai da kwangila da jadawalin, don tabbatar da hanzarta isar da samfurin.

Binciken mai kaya:
A matsayin ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun, za mu iya kimanta masu samar da kayayyaki bisa ga buƙatun abokin ciniki don tabbatar da cewa sun cika buƙatun abokin ciniki lokacin da abokin ciniki ke neman mai siyarwa.

Ayyukan sarrafa ayyuka:

Bayar da ayyuka iri-iri a kowane matakai na aikin da ke gudana bisa ga buƙatun mai siye.

Binciken masana'antu:kimantawa da kuma duba cancantar mai kaya da iya aiki bisa ga amanar abokin ciniki;

Binciken cikin samarwa:Dangane da bukatun abokan ciniki, ana duba samfuran a duk matakan aikin samarwa;

Gwajin shaida:Shaida gwaje-gwaje masu alaƙa da samfur da gwaje-gwaje bisa ga buƙatun abokan ciniki da ITP;

Isar da gaggawa:Dangane da amincewar abokin ciniki, ana sarrafa jadawalin kera samfuran mai kaya, ana lura da jadawalin isar da kayayyaki, kuma ana buƙatar mai siyarwar da ya samar da shi daidai da kwangila da jadawalin, don tabbatar da saurin isar da samfuran;

Binciken daftarin aiki:Yi nazarin takaddun fasaha, sarrafa tsarin samarwa da tabbatar da ingancin / gwajin kula da inganci;

Sa ido kan ci gaba:Kula da ci gaban samarwa, kuma bayar da rahoton ainihin halin da ake ciki na ci gaban samarwa da matsalolin da ke akwai ga abokin ciniki;

Ayyukan shawarwari:Ba da shawarwari game da zaɓin abokan ciniki da masu ba da kaya bisa ga kwarewa a ayyukan masana'antu;

Binciken marasa lalacewa da gwaji:

Yi binciken kaya ta gwaje-gwaje marasa lalacewa (ciki har da X-ray, ultrasonic, magnetic barbashi, shiga, gani, da sauransu)

Babban Sabis

Menene EC za ta iya ba ku?

Tattalin Arziki: A rabin farashin masana'antu, ji daɗin sabis na dubawa mai sauri da ƙwararru a cikin ingantaccen inganci

Sabis mai saurin gaske: Godiya ga tsarawa nan da nan, ana iya samun ƙarshen binciken farko na EC a wurin bayan an kammala binciken, kuma ana iya karɓar rahoton dubawa na yau da kullun daga EC a cikin ranar aiki 1;Ana iya tabbatar da jigilar kaya akan lokaci.

Sa ido a bayyane: Nassosi na gaske na masu duba;m management na aiki a kan site

Mai ƙarfi da gaskiya: Ƙungiyoyin ƙwararrun EC a duk faɗin ƙasar suna ba ku sabis na ƙwararru;An saita ƙungiyar sa ido maras cin hanci da rashawa mai zaman kanta, buɗe kuma marar son kai don bincika ƙungiyoyin binciken kan layi ba tare da izini ba da kuma kulawa akan wurin.

Sabis na musamman: EC yana da ikon sabis wanda ke wucewa ta dukkan sassan samar da samfur.Za mu samar da keɓaɓɓen tsarin sabis na dubawa don takamaiman buƙatarku, don magance matsalolinku musamman, ba da dandamali mai zaman kansa da tattara shawarwarinku da ra'ayoyin sabis game da ƙungiyar dubawa.Ta wannan hanyar, zaku iya shiga cikin gudanarwar ƙungiyar dubawa.A lokaci guda, don musayar fasahar mu'amala da sadarwa, za mu ba da horo na dubawa, kwas ɗin gudanarwa mai inganci da taron karawa juna sani na fasaha don buƙatar ku da ra'ayoyin ku.

EC Quality Team

Tsarin ƙasa da ƙasa: QC mafi girma ya ƙunshi larduna da biranen cikin gida da ƙasashe 12 a kudu maso gabashin Asiya

Sabis na gida: QC na gida na iya ba da sabis na dubawa ƙwararru nan da nan don adana kuɗin tafiya.

Ƙwararrun Ƙwararrun: Tsarin shigar da kayan aiki da kuma horar da ƙwarewar masana'antu suna haɓaka ƙungiyar sabis.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana