Kayayyakin masu amfani

Takaitaccen Bayani:

Ko kai mai samarwa ne, mai shigo da kaya ko mai fitarwa, Muna buƙatar tabbatar da ingancin samfuran ku a duk faɗin sarkar samar da kayayyaki, wanda cin amanar abokan ciniki tare da inganci shine mabuɗin.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Sabis na Binciken Samfur
Me yasa kuke buƙatar Sabis ɗin dubawa?
Ko kai mai samarwa ne, mai shigo da kaya ko mai fitar da kayayyaki, kana buƙatar tabbatar da ingancin samfuran ku a duk faɗin sassan samar da kayayyaki, wanda samun amincewar masu amfani da inganci shine mabuɗin.Bugu da ƙari, tare da haɓakar haɗin gwiwar duniya, tsarin samar da kayayyaki yana buƙatar haɓaka tare a cikin ƙasashe da yawa, yana sa masana'antun, masu siye na gida da na waje, masu shigo da kayayyaki da masu fitar da kayayyaki su fuskanci yanayi mai rikitarwa.Don haka, shin kuna fuskantar ƙalubale masu zuwa?

kayan masarufi1

Yadda za a tabbatar da inganci
daidaiton kaya?

Yadda za a tabbatar da cewa ingancin samfurin ya dace da bukatun kasuwar gida?

Yadda za a kimanta ingancin samfur yadda ya kamata da kuma guje wa haɗarin ciniki?

Binciken Kaya na EC-Mabukaci da sabis na kan layi zai taimake ku magance waɗannan matsalolin.A matsayin sahihan dubawa, kimantawa, gwaji da ƙungiyar takaddun shaida, za mu samar muku da sabis na duba kayan masarufi.Kuna iya neman sabis na duba samfur na EC a matakai daban-daban na tsarin samar da samfur, daga ƙirar samfur zuwa bayarwa.

Abubuwan Sabis

Binciken samfur (bincike) muhimmin sashi ne na kula da inganci.Za mu taimake ka sarrafa ingancin samfur a matakai daban-daban na samar da tsari, yadda ya kamata taimaka ka hana ingancin kayayyakin, tabbatar da samar da aminci da samfurin ingancin, da kuma kare iri image.

Me zai baka?

Pre-Production
Lokacin da aka gama 5% -10% na samfuran, don tabbatar da cewa ingancin samfurin ya cika buƙatun abokin ciniki kafin samarwa da yawa, ana iya ba da amanar EC don gudanar da binciken samfurin.A farkon matakin samarwa, dubawa yana taimakawa wajen gano matsaloli da wuri-wuri, kuma ana iya gyara irin waɗannan matsalolin da inganta su cikin lokaci kafin samar da yawa.

In-Production
Lokacin da aka samar da 30% -50% na samfuran kuma an tattara su, ana iya ba da amanar EC don gudanar da binciken samfurin.Gwajin samarwa na iya sake tabbatarwa ko masana'antar ta cika ainihin samar da ingancin samarwa da buƙatun tsari, idan akwai sabbin tsarin samarwa, albarkatun ƙasa, kayan haɗi, masu aiki, sabbin layin samarwa, ko ƙayyadaddun samfuran an canza su a cikin samarwa.Gwajin samar da tsaka-tsakin lokaci zai iya tabbatar da ko samarwa ya dace da bukatun abokan ciniki.

Pre-Kashi
Binciken samfurin ƙarshe shine hanya mafi inganci don tabbatar da ingancin matakin duka nau'in kaya.Yawancin lokaci yana buƙatar 100% na kayan don kammala samarwa kuma aƙalla kashi 80% na kayan da za a cushe su cikin kwali.Ana zaɓar samfuran dubawa bisa ga ƙa'idar AQL.Dangane da yawan samfurin, bayyanar, marufi, fasaha, aiki, tambari da sauran al'amura, EC za ta gudanar da binciken samfurin bisa ga bukatun abokin ciniki.

Me yasa aiki tare da EC?

Sabis na kan layi
Kuna iya yin alƙawari da sauri don sabis ɗin dubawa a kowane lokaci, kuma keɓaɓɓen wakilin sabis na abokin ciniki zai tuntuɓar ku kuma ya shirya ayyuka masu alaƙa.

Sakamakon gwajin kan lokaci da madaidaicin sakamakon
Da zarar an kammala binciken, za ku iya samun sakamakon binciken farko a wurin, don ku sami cikakken hoton samfurin, kuma za ku karɓi rahoton binciken EC na hukuma a cikin ranar aiki 1 don tabbatar da jigilar kaya akan lokaci.

Ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun masu sana'a tare da ƙwarewar gudanarwa masu sahihanci
Ƙungiyoyin fasaha na musamman na EC sun rarraba a ko'ina cikin ƙasar don ba ku sabis na ƙwararru;da ƙungiyar sa ido mai zaman kanta, buɗe kuma mara son kai, bazuwar samfurin ƙungiyoyin duba filin da kasancewar sa ido a wurin.

Binciken tushen buƙatu, haɓakawa na musamman
EC tana da ikon aiwatar da duk sabis na sarkar samar da samfur, za mu samar muku da keɓaɓɓen hanyoyin sabis na dubawa dangane da takamaiman bukatunku, wanda aka yi niyya don warware tambayoyin da kuke buƙatar magancewa, da samar muku da tashoshin sadarwar sabis na abokin ciniki masu zaman kansu don tattara shawarwarinku. kuma ku aiwatar da su.

Dangane da bukatunku da ra'ayoyin ku, za mu kuma ba da horo na dubawa, darussan gudanarwa masu inganci, da kuma karatuttukan fasaha da kuke buƙata don cimma musayar fasaha da haɗin gwiwa.

Sabis ɗin Samfurin Samfura

Yawanci ana zaɓar samfuran, tattarawa kuma aika zuwa adireshin da abokin ciniki ya keɓance a masana'anta ko takamaiman wurin da abokin ciniki ya keɓe, kuma ana bayar da rahoton samfur.Amma kun taɓa son ƙara gwada samfurin akan rukunin yanar gizon, amma sau da yawa damuwa game da nisa mai nisa zuwa ga duka tsari ko kurakurai a cikin sakamakon gwajin da samfuran marasa ƙwarewa suka haifar?

Sabis ɗin samfur na EC zai iya taimaka muku magance matsalolin da ke sama.Inspector zai ziyarci wurin da abokin ciniki ya keɓe da kansa, ya zana samfurori bisa ga buƙatun abokin ciniki, ɗaukar hotuna na wurin yin samfur sannan ya zaɓi samfuran, fayil kuma ya rufe su daidai da inganci, sannan aika su zuwa adireshin da abokin ciniki ya zaɓa. kafin bayar da rahoton samfur ga abokin ciniki.

Takamaiman matakai

1. Samfuran bazuwar a kan shafin kuma yadda ya kamata rufe su don samun samfuran gwaji masu inganci;
2. Gano samfuran da ba a ba da oda ba kuma tabbatar da samfuran ana ɗaukar su daga tsarin da abokin ciniki ya kayyade;
3. Zayyana kamfani mai mahimmanci don aika samfurori;
4. Bayar da rahoton samfurin da ke kwatanta matsayi da halin da ake ciki na samfurori da aka zaɓa a cikin lokaci har ma abokan ciniki ba su kasance a wurin ba.

Kewayon samfur

1. Tufafi, yadi, takalma da jaka
2. Kayan daki, kayayyaki na yau da kullun, kayan wasan yara
3. Kayan lantarki da kayan aiki

Babban Sabis

Menene EC za ta iya ba ku?

Tattalin Arziki: A rabin farashin masana'antu, ji daɗin sabis na dubawa mai sauri da ƙwararru a cikin ingantaccen inganci

Sabis mai saurin gaske: Godiya ga tsarawa nan da nan, ana iya samun ƙarshen binciken farko na EC a wurin bayan an kammala binciken, kuma ana iya karɓar rahoton dubawa na yau da kullun daga EC a cikin ranar aiki 1;Ana iya tabbatar da jigilar kaya akan lokaci.

Sa ido a bayyane: Nassosi na gaske na masu duba;m management na aiki a kan site

Mai ƙarfi da gaskiya: Ƙungiyoyin ƙwararrun EC a duk faɗin ƙasar suna ba ku sabis na ƙwararru;An saita ƙungiyar sa ido maras cin hanci da rashawa mai zaman kanta, buɗe kuma marar son kai don bincika ƙungiyoyin binciken kan layi ba tare da izini ba da kuma kulawa akan wurin.

Sabis na musamman: EC yana da ikon sabis wanda ke wucewa ta dukkan sassan samar da samfur.Za mu samar da keɓaɓɓen tsarin sabis na dubawa don takamaiman buƙatarku, don magance matsalolinku musamman, ba da dandamali mai zaman kansa da tattara shawarwarinku da ra'ayoyin sabis game da ƙungiyar dubawa.Ta wannan hanyar, zaku iya shiga cikin gudanarwar ƙungiyar dubawa.A lokaci guda, don musayar fasahar mu'amala da sadarwa, za mu ba da horo na dubawa, kwas ɗin gudanarwa mai inganci da taron karawa juna sani na fasaha don buƙatar ku da ra'ayoyin ku.

EC Quality Team

Tsarin ƙasa da ƙasa: QC mafi girma ya ƙunshi larduna da biranen cikin gida da ƙasashe 12 a kudu maso gabashin Asiya

Sabis na gida: QC na gida na iya ba da sabis na dubawa ƙwararru nan da nan don adana kuɗin tafiya.

Ƙwararrun Ƙwararrun: Tsarin shigar da kayan aiki da kuma horar da ƙwarewar masana'antu suna haɓaka ƙungiyar sabis.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana